Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie

208 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Binh Thanh, Ho Chi Minh City, Vietnam·Xem trên bản đồ

101 đánh giá
5,7
Xem giá
Xem giá
1 / 16
Nhận phòngtừ 14:00
Trả phòngđến 12:00
Bãi đỗ xeCó phí
WiFi✓ Miễn phí
Thú cưng✕ Không cho phép
Bữa sángKhông nêu rõ

Mô tả

Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie là một khách sạn tại Bình Thạnh, Sài Gòn, cách trung tâm thành phố 3,4 km, cung cấp các căn hộ một đến bốn phòng ngủ với bếp đầy đủ và ban công. Mỗi căn hộ đều có điều hòa, phòng tắm riêng với bồn tắm và TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp, nên rất phù hợp với gia đình, nhóm nhỏ và những ai muốn tự nấu ăn.

Các căn hộ có diện tích từ 58 m² đến 180 m². Căn một phòng ngủ có giường cỡ King lớn cho hai người lớn, còn căn Platinum bốn phòng ngủ đón tối đa tám người trên bốn phòng ngủ. Ban công và sân hiên hướng ra khu vườn, hồ bơi, thành phố, sông hoặc khu phức hợp Landmark. Các tiện nghi chung gồm trung tâm spa và chăm sóc sức khỏe, phòng tập thể hình, khu vườn, khu nướng BBQ và dịch vụ phòng, còn wifi miễn phí phủ sóng toàn khu vực.

Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 5,6 km và Bảo tàng Lịch sử Việt Nam cách 1,8 km, đều chỉ trong quãng đường lái xe ngắn. Khách trong các đánh giá đặc biệt nhắc đến trung tâm thương mại gần đó, các công viên và nhà hàng.

Phòng

4 loại phòng · 58–180 m²

Cả bốn loại phòng đều là căn hộ, và diện tích tăng theo số phòng ngủ, từ 58 m² đến 180 m². Mỗi căn đều có ban công, điều hòa và bếp với bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh và ấm đun nước điện. Khu sinh hoạt chung có bàn ăn, TV màn hình phẳng với kênh truyền hình cáp và máy giặt. Phòng tắm có bồn tắm và đồ vệ sinh miễn phí, còn các căn lớn hơn có hai hoặc ba phòng tắm.

Dãy bắt đầu với Căn hộ một phòng ngủ có ban công, lựa chọn tốt cho hai người lớn với giường cỡ King lớn. Căn hộ hai phòng ngủ có ban công bổ sung phòng ngủ thứ hai với giường lớn, và căn hộ ba phòng ngủ có ban công đón tối đa sáu người. Ở đỉnh là Căn hộ Platinum bốn phòng ngủ, có bốn phòng ngủ cho nhóm tối đa tám người. Tầm nhìn ra vườn, hồ bơi, thành phố và sông được cung cấp trên toàn bộ dãy phòng.

Căn hộ một phòng ngủ có ban công — Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie

Căn hộ một phòng ngủ có ban công

58 m² Tối đa 3 khách 1 Giường lớn (cỡ King)
Ban côngBồn tắmBàn ăn

Bố cục nhỏ nhất rộng 58 m² có phòng ngủ riêng với giường cỡ King lớn, phòng khách và một phòng tắm có bồn tắm. Đây là lựa chọn duy nhất có một phòng ngủ, nên phù hợp với cặp đôi muốn có bếp đầy đủ và ban công hơn là không gian rộng hơn.

Xem giá
Căn hộ hai phòng ngủ có ban công — Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie

Căn hộ hai phòng ngủ có ban công

80 m² Tối đa 6 khách 1 Giường đôi cực lớn (cỡ Super-king) và 1 Giường lớn (cỡ King)
Ban côngBồn tắmMáy giặt

Rộng 80 m², căn hộ này có hai phòng ngủ riêng: phòng chính với giường đôi cực lớn và phòng thứ hai với giường cỡ King lớn. Căn hộ bổ sung phòng tắm thứ hai so với bố cục một phòng ngủ, và phòng ngủ chính có phòng tắm riêng. Căn hộ đón tối đa bốn người.

Xem giá
Căn hộ ba phòng ngủ có ban công — Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie

Căn hộ ba phòng ngủ có ban công

115 m² Tối đa 8 khách 1 Giường đôi cực lớn (cỡ Super-king) và 2 Giường lớn (cỡ King)
Ban côngBồn tắmBàn ăn

Rộng 115 m², căn hộ này bổ sung phòng ngủ thứ ba so với bố cục hai phòng ngủ, với giường đôi cực lớn ở phòng chính và hai giường cỡ King lớn ở hai phòng còn lại. Phòng ngủ chính có phòng tắm riêng, và căn hộ đón tối đa sáu người.

Xem giá
Căn hộ Platinum bốn phòng ngủ — Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie

Căn hộ Platinum bốn phòng ngủ

180 m² Tối đa 12 khách 3 Giường đôi cực lớn (cỡ Super-king) và 1 Giường lớn (cỡ King)
Ban côngBồn tắmLò nướng

Căn hộ lớn nhất rộng 180 m² có bốn phòng ngủ, ba phòng với giường đôi cực lớn và một phòng với giường cỡ King lớn, cùng ba phòng tắm. Diện tích này khiến căn hộ trở thành lựa chọn cho nhóm tối đa tám người muốn có phòng ngủ riêng và khu sinh hoạt chung rộng hơn.

Xem giá

Tiện nghi

45 tiện nghi
Ban công
Bãi đỗ xe
Phòng tắm riêng
Trung tâm spa & chăm sóc sức khỏe
Bồn tắm
Wifi miễn phí
Bếp
Phòng tập thể hình
Điều hòa
Tầm nhìn

Wifi miễn phí phủ sóng toàn bộ khu vực của khách sạn. Khuôn viên có vườn với sân hiên và sân thượng, khu nướng BBQ, ghế tắm nắng hoặc ghế bãi biển, khăn bơi và khu ăn uống ngoài trời. Trong nhà có trung tâm spa và chăm sóc sức khỏe, phòng tập thể hình và dịch vụ phòng. Có thể đậu xe riêng tại chỗ mà không cần đặt trước, nhưng có thể phát sinh phí, và có trạm sạc xe điện.

Phòng tắm có bồn tắm, vòi sen, máy sấy tóc, áo choàng tắm và đồ vệ sinh miễn phí. Bếp có bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, ấm đun nước điện, dụng cụ nhà bếp và tủ lạnh; máy giặt và bàn ăn hoàn thiện các căn hộ.

Để thêm tiện nghi có hệ thống sưởi và quạt, bàn là và két an toàn, khách sạn còn có dịch vụ đánh thức và phòng không hút thuốc.

Chung

  • Khu ăn uống ngoài trời
  • Nội thất ngoài trời
  • Khu nướng BBQ
  • Sân hiên
  • Sân thượng
  • Vườn
  • Dịch vụ phòng
  • Dịch vụ đánh thức
  • Két an toàn
  • Hệ thống sưởi
  • Quạt
  • Dịch vụ là ủi
  • Phòng không hút thuốc
  • Ghế tắm nắng hoặc ghế bãi biển
  • Khăn bơi/khăn biển

Trong phòng

  • Phòng tắm riêng
  • Nhà vệ sinh
  • Đồ vệ sinh miễn phí
  • Áo choàng tắm
  • Máy sấy tóc
  • Bồn tắm
  • Vòi sen
  • Tủ quần áo
  • Giường dài đặc biệt (> 2 mét)
  • Bàn ăn
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Dụng cụ nhà bếp
  • Ấm đun nước điện
  • Máy giặt

Giải trí & công nghệ

  • TV màn hình phẳng
  • Kênh truyền hình cáp
  • TV
  • Dịch vụ internet

Bãi đỗ xe

  • Trạm sạc xe điện

Các căn hộ nằm trên đường Nguyễn Hữu Cảnh ở Bình Thạnh, một quận phía đông bắc trung tâm thành phố, trong khu đô thị Vinhomes Landmark, nơi có tòa tháp Landmark 81, một trong những tòa nhà cao nhất Việt Nam. Khu vực xung quanh xanh và thoáng: Công viên Vinhomes Central Park cách 500 m và Công viên Tân Cảng cách 450 m. Một số khu vui chơi trẻ em và sân thể thao ngoài trời, trong đó có Khu Thể Thao Ngoài Trời Park 5 và Saigon Pearl Children Yard, nằm trong cùng khu phố, còn nhà hàng và quán bar ở gần, gồm Hoàng Yến Vietnamese Cuisine (150 m) và Capricciosa (200 m).

Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 5,6 km và Ga Sài Gòn cách 4,8 km, đầu mối chính của tàu đường dài, nên cả hai đều chỉ cách một quãng đường lái xe ngắn. Bến xe gần nhất, Bến xe Thành Bưởi - Hàng Xanh, cách 450 m, còn trung tâm thành phố cách 3,4 km. Khi mang nhiều hành lý, taxi hoặc xe đặt qua ứng dụng là cách thuận tiện nhất để đến sân bay hoặc nhà ga từ đây.

Để tham quan, Bảo tàng Lịch sử Việt Nam cách 1,8 km và Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 3,5 km, nên hai trong số các bảo tàng nổi tiếng nhất thành phố có thể gộp vào một chuyến đi. Thảo Cầm Viên Sài Gòn, cách 1,6 km, là lựa chọn thiết thực khi đi cùng trẻ em, còn Hồ Crescent cách 7,5 km, mang đến nơi đi dạo yên tĩnh hơn. Bến Nhà Rồng bên sông Sài Gòn là điểm dừng thêm cho những cuốc đi bộ ven sông, còn Công viên Tao Đàn, Bảo tàng Mỹ thuật và Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh hoàn tất một ngày tham quan trọn vẹn ở trung tâm.

  • Công viên Tân Cảng
    Công viên khu phố gần khu phức hợp Landmark
    450 m
  • Công viên Vinhomes Central Park
    Công viên trong khu đô thị Vinhomes, đi bộ một đoạn ngắn
    500 m
  • Bến xe Thành Bưởi - Hàng Xanh
    Bến xe khách đi khắp thành phố và các tỉnh
    450 m
  • Chùa Văn Thánh
    Chùa trong khu vực Văn Thánh, đi bộ một đoạn ngắn
    700 m
  • Bảo tàng Lịch sử Việt Nam
    Bảo tàng về lịch sử đất nước từ thời kỳ đầu
    1,8 km
  • Thảo Cầm Viên Sài Gòn
    Thảo cầm viên và vườn bách thảo, chuyến đi thiết thực cùng trẻ em
    1,6 km

Có phù hợp với bạn?

Có, nếu…

  • ✓bạn đi cùng gia đình hoặc nhóm: căn hộ lớn nhất đón tối đa tám người trên bốn phòng ngủ.
  • ✓bạn muốn tự nấu ăn: mỗi căn hộ có bếp đầy đủ với bếp nấu, lò nướng, tủ lạnh và lò vi sóng.
  • ✓bạn muốn có ban công nhìn ra cảnh đẹp: tầm nhìn ra vườn, hồ bơi, thành phố, sông và khu Landmark nằm trong số các lựa chọn.
  • ✓bạn muốn trung tâm thương mại và công viên ở gần: khách nhắc đến trung tâm thương mại, công viên và nhà hàng gần đó.
  • ✓bạn bay đến hoặc đi: sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 5,6 km.

Có lẽ không, nếu…

  • ✕bạn cần hồ bơi để dùng hằng ngày: phản hồi của khách cho biết khách lưu trú ngắn hạn thường không dùng được, vì phải đăng ký bằng vân tay.
  • ✕bạn nhạy cảm với ẩm mốc hoặc mùi: nhiều đánh giá nhắc đến nấm mốc trong vòi sen và phòng tắm, cùng với kiến và mùi khó chịu.
  • ✕bạn muốn chủ nhà phản hồi nhanh: một số khách thấy chủ nhà thân thiện, nhưng những người khác gặp phản hồi chậm và thái độ thiếu lịch sự.
  • ✕bạn thích phòng nhỏ: căn hộ nhỏ nhất rộng 58 m² với một phòng ngủ, và không có phòng studio hay phòng đơn.

Khách nói gì

101 đánh giá đã xác thực
5,7

Khách thường khen vị trí, với trung tâm thương mại, công viên và nhà hàng gần đó được nhắc đến và trung tâm chỉ cách một đoạn đi xe ngắn. Về độ sạch sẽ thì ý kiến trái chiều: một số thấy căn hộ gọn gàng, trong khi những người khác nhắc đến nấm mốc và mùi trong phòng tắm.

Vị trí7,3
WiFi miễn phí6,7
Nhân viên6,5
Thoải mái6,5
Sạch sẽ6,4
Đáng giá tiền6,4
Tiện nghi6,3

Câu hỏi thường gặp

Một đêm tại Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie giá bao nhiêu?

Giá tại Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie phụ thuộc vào diện tích căn hộ, ngày lưu trú và mùa, nên không có một mức giá cố định. Xem giá hiện tại với đối tác đặt phòng của chúng tôi cho ngày bạn chọn.

Làm thế nào để đến Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie?

Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie nằm trên đường Nguyễn Hữu Cảnh ở Bình Thạnh. Bến xe gần nhất, Bến xe Thành Bưởi - Hàng Xanh, cách 450 m, và sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách các căn hộ 5,6 km. Đoạn cuối từ bến xe là một quãng đi bộ ngắn hoặc một chuyến taxi ngắn. Có chỗ đậu xe tại khách sạn mà không cần đặt trước, nhưng có thể phát sinh phí, và có trạm sạc xe điện.

Gần Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie có gì?

Những địa điểm gần nhất là Công viên Tân Cảng (450 m), Công viên Vinhomes Central Park (500 m) và chùa Văn Thánh (700 m), tiếp theo là chợ Văn Thánh (800 m). Xa hơn, Thảo Cầm Viên Sài Gòn cách 1,6 km, Bảo tàng Lịch sử Việt Nam cách 1,8 km và Hồ Crescent cách 7,5 km.

Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie có wifi miễn phí không?

Có, Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie cung cấp wifi ở tất cả các khu vực, miễn phí. Các căn hộ cũng có TV màn hình phẳng với kênh truyền hình cáp, và khách sạn còn cung cấp dịch vụ internet.

Các căn hộ tại Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie có bếp không?

Có, mọi căn hộ đều có bếp đầy đủ với bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh, ấm đun nước điện, dụng cụ nhà bếp và bàn ăn. Mỗi căn hộ cũng có máy giặt.

Căn hộ nào tại Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie phù hợp với gia đình sáu người?

Căn hộ ba phòng ngủ có ban công phù hợp với gia đình sáu người: rộng 115 m², có ba phòng ngủ với giường đôi cực lớn và hai giường lớn, cùng hai phòng tắm. Với nhóm tối đa tám người, căn hộ Platinum bốn phòng ngủ rộng 180 m² có bốn phòng ngủ và ba phòng tắm.

Khách có thể dùng hồ bơi tại Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie không?

Phản hồi của khách cho biết hồ bơi thường không dùng được với khách lưu trú ngắn hạn, vì phải đăng ký bằng vân tay. Tầm nhìn ra hồ bơi nằm trong số các tầm nhìn từ căn hộ, và ghế tắm nắng cùng khăn bơi là một phần của tiện nghi ngoài trời.

Vinhomes Landmark Luxury Apartment by Navie · Ảnh (16)
5,7 101 đánh giá
Xem giá